shafi_banner

samfur

Mai sassauƙan Lamintaccen Fim ɗin Fim ɗin Sake yin amfani da Fim ɗin Extruder

Takaitaccen Bayani:

Laminated film sake yin amfani da inji an tsara don sake sarrafa PE da PP m marufi kayan, buga da kuma wadanda ba bugu.Wannan na'ura mai yankan da aka haɗa da na'urar sake yin amfani da fim ɗin tana kawar da buƙatar kayan da aka riga aka yanke, yana buƙatar ƙarancin sarari da amfani da kuzari yayin samar da pellet ɗin filastik mai inganci a ƙimar amfani.


  • kayan sarrafawa:Fim ɗin PE / PP da ba a buga da ba a buga ba / fim mai launi da yawa / fim ɗin laminated / Pre-shredded regrind / Wanke da busassun filaye na fim daga layin wanka
  • Cikakken Bayani

    roba sake yin amfani da inji da granulating

    kayan sake amfani da batirin lithium

    Tags samfurin

    Baya ga sharar fina-finai a cikin gida (bayan masana'antu), tsarin kuma yana iya sarrafa flakes ɗin da aka wanke, tarkace da regrind (sharar dattin filastik da aka riga aka murƙushe daga allura da extrusion).An ba da shawarar wannan kayan aiki sosai don shirya fina-finai na jakunkuna na kasuwanci, jakunkuna na shara, fina-finai na noma, shirya kayan abinci, fina-finai masu raguwa da shimfiɗa, da kuma masu samarwa a cikin masana'antar saƙa na jakunkuna na PP, jakunkuna na jumbo, kaset da yadudduka.Sauran nau'ikan kayan kamar takardar PS, PE da PS kumfa, PE net, EVA, PP gauraye da PU suma ana amfani dasu akan wannan injin.

     

    Na'ura mai inganci-sake-sake-fim-don-lamin-fim
    na'ura mai sarrafa ruwa (2)

    kayan sarrafawa:

    jakunkuna
    buga fim
    PE_PP_Fim_Roll
    Fim_Bubble
    wuraren waha
    Sharar gida

    Zaɓi Samfurin ku

    Fitowa:
    80-120 kg / h
    Matsakaicin diamita: 75mm
    Nau'i: ML75
    Fitowa:
    150-250 kg / h
    Matsakaicin diamita: 85mm
    Nau'i: ML85
    Fitowa:
    250-400 kg / h
    Diamita na dunƙule: 100mm
    Saukewa: ML100
    Fitowa:
    400-500 kg / h
    Matsakaicin diamita: 130mm
    Saukewa: ML130
    Fitowa:
    700-800 kg / h
    Diamita na dunƙule: 160mm
    Saukewa: ML160
    Fitowa:
    850-1000 kg/h
    Matsakaicin diamita: 180mm
    Saukewa: ML180

    BAYANI:

    Sunan Samfura ML
    Samfurin Karshe Filastik / granule
    Abubuwan Injin Mai ɗaukar bel, abin yanka compactor shredder, extruder, pelletizing unit, sanyaya ruwanaúrar, sashin bushewa, tankin silo
    Abubuwan sake amfani da su HDPE, LDPE, LLDPE, PP, BOPP, CPP, OPP, PA, PC, PS, PU, ​​EPS
    Kewayon fitarwa 100kg ~ 1000kg/h
    Ciyarwa Conveyor bel (Standard), Nip roll feeder (Na zaɓi)
    Diamita mai dunƙulewa 75 ~ 180mm (na musamman)
    Rufe L/D 30/1,32/1,34/1,36/1 (na musamman)
    Kayan dunƙulewa SACM-645
    Degassing Degassing guda ɗaya ko sau biyu, Ba a ƙirƙira don fim ɗin da ba a buga ba (na musamman)
    Nau'in Yanke Fuskar zafi mai zafi (pelletizer na zoben ruwa)
    Sanyi Ruwa ya sanyaya
    Wutar lantarki Musamman bisa ga buƙata (Misali: Amurka 480V 60Hz, Mexico 440V/220V 60Hz, Saudi Arabia 380V 60Hz, Nigeria 415V 50Hz...)
    Na'urorin Zaɓuɓɓuka Mai gano ƙarfe, Nip abin nadi don ciyarwar fim ɗin, Ƙara mai ciyarwa don masterbatch, na'urar bushewa ta Centrifuge don bushewa
    Lokacin Bayarwa 60 ~ 80 kwanaki don na'ura na musamman.A cikin injunan hannun jari akwai
    Garanti shekara 1
    Taimakon Fasaha Akwai injiniyoyi don injinan sabis a ƙasashen waje

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Injin sake yin amfani da filastik wani nau'in kayan aiki ne da ake amfani da shi don sake sarrafa sharar robobi zuwa cikin granules ko pellet waɗanda za a iya sake amfani da su wajen kera sabbin samfuran filastik.Na'urar yawanci tana aiki ta hanyar shredding ko niƙa dattin robobi zuwa ƙanana, sa'an nan kuma narkewa da fitar da shi ta hanyar mutu don samar da pellets ko granules.

    Akwai nau'ikan na'urorin sake yin amfani da filastik daban-daban da kuma injunan granulating, gami da dunƙule guda ɗaya da tagwayen fiɗa.Wasu injinan kuma sun haɗa da ƙarin fasali kamar allo don cire ƙazanta daga sharar filastik ko tsarin sanyaya don tabbatar da ƙaƙƙarfan pellet ɗin da kyau.Injin wanki na kwalban PET, layin wanki na buhunan PP

    Ana amfani da injinan sake yin amfani da robobi a masana'antu da ke haifar da ɗimbin sharar robobi, kamar marufi, motoci, da gini.Ta hanyar sake yin amfani da sharar filastik, waɗannan injunan suna taimakawa rage tasirin muhalli na zubar da filastik da adana albarkatu ta hanyar sake amfani da kayan da ba za a jefar ba.

    Kayan aikin sake amfani da batirin Lithium wani nau'in kayan aiki ne da ake amfani da su don sake sarrafawa da kuma dawo da kayayyaki masu mahimmanci daga batir lithium-ion, waɗanda galibi ana amfani da su a cikin na'urorin lantarki kamar wayoyin hannu, kwamfutar tafi-da-gidanka, da motocin lantarki.Kayan aikin yawanci suna aiki ne ta hanyar wargaza batura zuwa sassan da ke cikin su, kamar su cathode da kayan anode, maganin electrolyte, da foils na ƙarfe, sannan kuma a ware su da tsarkake waɗannan kayan don sake amfani da su.

    Akwai nau'ikan kayan aikin sake amfani da baturin lithium daban-daban, gami da hanyoyin pyrometallurgical, hanyoyin hydrometallurgical, da hanyoyin inji.Hanyoyin pyrometallurgical sun haɗa da sarrafa zafin jiki na batura don dawo da karafa kamar jan karfe, nickel, da cobalt.Hanyoyin ruwa na lantarki suna amfani da hanyoyin sinadarai don narkar da abubuwan baturi da dawo da karafa, yayin da hanyoyin injina sun haɗa da shredding da niƙa batura don raba kayan.

    Kayan aikin sake amfani da batirin lithium yana da mahimmanci don rage tasirin muhalli na zubar da baturi da adana albarkatu ta hanyar dawo da karafa masu mahimmanci da kayan da za a iya sake amfani da su a cikin sabbin batura ko wasu kayayyaki.

    Baya ga fa'idodin kiyaye muhalli da albarkatu, kayan aikin sake amfani da batirin lithium shima yana da fa'idojin tattalin arziki.Maido da karafa masu kima da kayan aiki daga batir da aka yi amfani da su na iya rage tsadar samar da sabbin batura, da kuma samar da sabbin hanyoyin samun kudaden shiga ga kamfanonin da ke da hannu wajen sake yin amfani da su.

    Bugu da ƙari, karuwar buƙatar motocin lantarki da sauran na'urorin lantarki yana haifar da buƙatar ingantaccen masana'antar sake sarrafa baturi mai dorewa.Kayan aikin sake amfani da batirin lithium na iya taimakawa wajen biyan wannan buƙatu ta hanyar samar da ingantacciyar hanya mai tsada don maido da abubuwa masu mahimmanci daga batir ɗin da aka yi amfani da su.

    Koyaya, yana da mahimmanci a lura cewa sake yin amfani da batirin lithium har yanzu sabon masana'antu ne, kuma akwai ƙalubalen da za a shawo kan su ta fuskar haɓaka ingantattun hanyoyin sake amfani da su.Bugu da ƙari, kulawa da kyau da zubar da sharar baturi yana da mahimmanci don guje wa haɗarin muhalli da lafiya.Don haka, dole ne a samar da ingantattun ƙa'idoji da matakan tsaro don tabbatar da alhakin kulawa da sake yin amfani da batirin lithium.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana