Kamar yadda gyare-gyaren filastik a cikin duniya ya fi mahimmanci da gaggawa, kamfaninmu PULIER yana haɓaka tsarin gyaran filastik da na'ura mai amfani da filastik tare da kwarewarmu fiye da shekaru 20 da fasaha da aka sabunta.Musamman layin wanka yana da mahimmanci.Danyen kayan bisa ga nau'ikan robobi da kaddarorin da muka kera na'urar sake yin amfani da filastik kamar haka:
Layin wanki na kwalaben ruwa na PET
Bidiyo:
1000 kg/h PET kwalabe na wankin layin layi
1.Bottle Bale isar
2.Debale
3.Rotary allon /Trommel
4. Cire alamar kwalba
5.Whole kwalban pre-wanke
6.Manual rarraba tsarin
7.Wet crusher
8.Friction washers
9.Wanki mai iyo
10.Serial zafi wanka
11.Serial wankan iyo
12.Rashin ruwa
13.Busar bututu
14.Bottle label SEPARATOR
15.Compacting packing
Layin wanki na kwalaben PET
Layin wankin kwalabe na PET mun tara kwarewa da yawa daga ainihin aikin ga abokan cinikinmu daga ko'ina cikin duniya.
A Indiya da ƙasar gida mun tsara cikakkun layi don abokan ciniki masu sake yin amfani da kwalabe na PET.Dangane da buƙatun abokan ciniki, za mu iya ƙara ko cire wasu takamaiman injuna don isa ga manufa.
Siffofin kayan aiki:
Sabuwar nau'in bale mabuɗin
Sabuwar ƙirar PET kwalabe bales mabudin.Shafi huɗu da kyau buɗe bales da isar da kwalabe da aka raba cikin injuna na gaba.
Mai cire lakabin
Yadda ya kamata cire lakabin akan kwalabe da aka matse 99% da lakabi akan kwalabe 90%.
Za a tattara alamun a cikin jaka.Idan alamun sun yi yawa, za mu tsara sabon tanki don aikawa da adana alamun.
Babban ingantaccen rigar Crusher don kwalabe na PET
An ƙera maƙalar rigar don kwalabe na PET na musamman.Yana da tsari na musamman da digiri na ruwan wukake, kwalabe za a murkushe su da kyau.Kayan ruwan wukake shine kayan D2, sabis na dogon lokaci.
Tsarin wanki mai zafi don PET
Tare da wanka mai zafi, zai iya cire manne da mai da kyau.Tankin wanka mai zafi tare da sanda mai motsawa a tsakiyar za a yi zafi da tururi zuwa 70-90 cecius.Ta hanyar wanke gogayya da ruwan zafi, za a tsabtace manne da sitckers.
Injin dewatering na PET
Yana iya cire ruwa da yashi don isa danshi 1%.Gudun zai iya kaiwa 2000rpm, yana iya bushewa da kyau.Ana iya maye gurbin ruwan wukake da sauƙin kulawa.
Mai raba alamar kwalabe
Yadda ya kamata cire muƙaƙƙen lakabin gauraye a cikin kwalabe na kwalabe.Nau'in Zig Zag alamun revomer, ingantaccen inganci.
PET ingancin layin wanki da ƙayyadaddun bayanai
iya aiki (kg/h) | An shigar da wutar lantarki (kW) | Wurin da ake buƙata (M2) | Aiki | Bukatar tururi (kg/h) | Amfanin ruwa (M3/h) |
1000 | 490 | 730 | 5 | 510 | 2.1 |
2000 | 680 | 880 | 6 | 790 | 2.9 |
3000 | 890 | 1020 | 7 | 1010 | 3.8 |
PET flakes ingancin tunani tebur
Danshi abun ciki | <0.9-1% |
PVC | <49ppmm |
Manne | <10.5pm |
PP/PE | <19pm |
Karfe | <18pm |
Lakabi | <19pm |
Allunan iri-iri | <28pm |
PH | tsaka tsaki |
Jimlar rashin tsarki | <100ppm |
Girman flakes | 12.14mm |
HDPE kwalabe na wanki
HDPE kwalabe na wanke layin mun tara kwarewa da yawa daga ainihin aikin ga abokan cinikinmu daga ko'ina cikin duniya.
kwalabe na HDPE sun fito ne daga kwalabe na wanka, kwalabe na madara, kwandon PP, kwandon PP, guga masana'antu, kwalban sinadarai da dai sauransu a cikin bales.Our layin wanki ya cika tare da mabudin bale, mai raba maganadisu, prewasher, crusher, friction wash and iyo iyo tank tank. da kuma wanke-wanke mai zafi, mai raba lakabi, mai rarraba launi da majalisar lantarki.
Mun tsara cikakkun layi don abokan ciniki masu sake yin amfani da kwalabe na HDPE a China da sauran ƙasashe.Dangane da buƙatun abokan ciniki, za mu iya ƙara ko cire wasu takamaiman injuna don isa ga manufa.
1000 kg/h HDPE kwalabe na wankin layin layi
Chain farantin karfe
Bale mabudin (4shaft)
Magnetic SEPARATOR
Mai ɗaukar belt
Trommel SEPARATOR
Mai ɗaukar belt
Dandalin rarraba da hannu
Mai ɗaukar belt
Saukewa: PSJ1200Crusher
A kwance caja dunƙule
Kulle caja
Matsakaicin saurin wankin gogayya
Washing tank A
Tsakanin saurin juzu'i
Kulle caja
Wanka mai zafi
Wankin gogayya mai saurin gudu
Tsarin tace ruwa tare da alkali dosing na'urar
Tankin wanki B
Fesa wanki
Injin dewatering
Mai raba lakabin
Injin girgiza
Mai raba launi
Wutar lantarki
Siffofin kayan aiki:
Bale mabudin
Sabuwar ƙira, tare da shaft huɗu yadda ya kamata buɗe kwalabe na PE
Body farantin kauri: 30mm, sanya ta carbon karfe
ruwan wukake masu maye gurbin riga-kafi, ɓangarorin biyu tare da kulle kulle
Trommel
Don cire duwatsun, ƙura, ƙananan karafa, da kuma kwance iyakoki da kayan.
Babban ingantaccen rigar Crusher don kwalabe na PE
An ƙera maƙalar rigar don kwalabe na PET na musamman.Yana da tsari na musamman da digiri na ruwan wukake, kwalabe za a murkushe su da kyau.Kayan ruwan wukake shine kayan D2, sabis na dogon lokaci.
Tsarin wanki mai zafi don PE
Tare da wanka mai zafi, zai iya cire manne da mai da kyau.Tankin wanka mai zafi tare da sanda mai motsawa a tsakiyar za a yi zafi da tururi zuwa 70-90 cecius.Ta hanyar wanke gogayya da ruwan zafi, za a tsabtace manne da sitckers.
Tsaki mai saurin wanki
Don yin juzu'i, wanke ƙaramar sandar datti a kan filaye, kamar takalmi da sauransu.
Wankin gogayya mai saurin gudu
Don yin juzu'i, wanke flakes kuma jefar da datti
Juyawa gudun: 1200rpm
Abubuwan tuntuɓar sassa shine bakin karfe ko maganin tsatsa,
Ruwan tankin ruwa famfo
Injin dewatering
Zai iya cire ruwa, ƙananan tarkace da yashi don isa danshi 1%.An welded ruwan wukake da Alloy na Anti-wear.
Mai raba alamar kwalabe
Yadda ya kamata cire muƙaƙƙen lakabin gauraye a cikin kwalabe na kwalabe.
Yawan amfani da layin wanki 1tons:
Abubuwa | Matsakaicin amfani |
Wutar Lantarki (kwh) | 170 |
Turi (kg) | 510 |
Wankan wanki (kg/ton) | 5 |
Ruwa | 2 |
PE ingancin layin wanki da ƙayyadaddun bayanai
iya aiki (kg/h) | An shigar da wutar lantarki (kW) | Wurin da ake buƙata (M2) | Aiki | Bukatar tururi (kg/h) | Amfanin ruwa (M3/h) |
1000 | 490 | 730 | 5 | 510 | 2.1 |
2000 | 680 | 880 | 6 | 790 | 2.9 |
3000 | 890 | 1020 | 7 | 1010 | 3.8 |
Tsari:
Mai ɗaukar belt
Shredder
Mai ɗaukar belt
Pre-washer
Mai ɗaukar belt
Rigar Crusher
Karkataccen feeder
Desand machine(dewatering machine)
Karkataccen caja
Twin shaft tapper washer
Wankin gogayya mai saurin gudu
Tanki mai iyo
Mai ɗaukar nauyi
Filastik mai bushewa
Ana amfani da wannan layin samarwa duka don murkushe, wankewa, ruwa da bushewa PP / PE fim, jakunkuna na PP wanda ya fito daga mabukaci ko masana'antar post.Kayan albarkatun kasa na iya zama fina-finai na noma sharar gida, fina-finai masu shirya sharar gida, abun ciki na yashi 5-80%.
PULier yana fasalin layin wanki a cikin tsari mai sauƙi, aiki mai sauƙi, aiki mai kyau, babban ƙarfin aiki da ƙarancin amfani da dai sauransu Zai adana makamashi da aiki mai yawa.
Bayan an wanke danyen kayan da kyau kuma ya bushe da kyau, zai shiga layin pelletizing.Layin pelletizing zai yi aiki da pelletize albarkatun ƙasa don sanya shi kyawawan pellet ɗin filastik don samarwa na gaba.Ko dai za a sayar da kayan ko don yin sabbin fina-finai ko jakunkuna.
Babban injin wanki yana da fasali:
Preshredder
An tsara na'ura don buɗe bale.Zai rage rafi da ke aiki ta hanyar sako-sako da albarkatun kasa.Yana ɗaukar ƙirar juriya na lalacewa don tsawon rayuwar sabis.
Wet crusher don fina-finan PE
An ƙera ƙwanƙwasa don murƙushe fina-finai masu sassauƙa, kamar fina-finan PP PE, da jakunkuna na sakar PP.
Tsarin rotor da ruwan wukake suna aiki da kyau akan kowane nau'in fina-finai da jaka.
Wankewar gogayya a kwance
An ƙera shi don cire yashi da sandar lakabin a kan fina-finai yadda ya kamata.Zai ƙara ruwa don wankewa. Gudun juyawa yana kusan 960RPM. Saurin juyawa ya kai 600mm don 1000kg a kowace awa.
Wankin gogayya mai saurin gudu
An ƙera shi don cire yashi da alamun da aka makala akan fina-finai.Zai ƙara ruwa don wankewa.
Tanki mai iyo
Zai sha ruwa danye.Kuma bisa ga yanayin albarkatun ƙasa, zamu iya ƙara bawul ɗin pneumatic don fitar da sharar gida da yashi.
Injin cire ruwa na filastik
Na'urar cire ruwa tana cire ƙazantaccen ruwa, ƙasa, da ɓangaren litattafan almara bayan tankin wanka mai ruwa mai yawa, don tabbatar da cewa ruwan da ke cikin tankin wanka na gaba ya kasance mai tsabta don haka inganta aikin tsaftacewa.
Gudun na'urar cire ruwa shine 2000rpm yana gudana cikin sauƙi da ƙaramar amo.
Filastik mai bushewa
Za a yi amfani da shi a cikin bushewar albarkatun kasa a cikin tsarin wankewa.Cire ruwan yadda ya kamata kuma kiyaye danshi cikin 5%.Zai inganta ingancin sarrafa pelletizing filastik na gaba.
(Hoton Matsi)
Samfura
Samfura | Farashin NG300 | Farashin NG320 | Farashin NG350 |
Fitowa (kg/h) | 500 | 700 | 1000 |
Albarkatun kasa | PE fina-finai da yarn, PP fina-finai da yarn | PE fina-finai da yarn, PP fina-finai da yarn | PE fina-finai da yarn, PP fina-finai da yarn |
LDPE/HDPE fina-finai, PP fina-finai da PP saƙa jakar wanki line
Samfura da iya aiki:
Samfura | PE (QX-500) | PE (QX-800) | PE (QX-1000) | PE (QX-1500) | PE (QX-2000) |
Iyawa | 500 | 800 | 1000 | 1500 | 2000 |