page_banner

labarai

Sabbin injunan filastik kamar PE da PPRpipes da bututun PVC

Bayan dogon da farin ciki Festival Festival, za mu koma aiki.

 

Wannan sabuwar shekara mun fadada kewayon samfuran mu.Daga na'urar sake yin amfani da filastik zuwa na'urar yin samfuran filastik.Ba wai kawai layin wanki na filastik ba, layin pelletizing, har ma da PVC, PP, bututun PE PE-RT PPR da injin yin bayanin martaba.Mun yi aiki tare da Beier a kan sabon inji na PVC, PP, PE PE-RT PPR bututu da profile yin inji.

 

The bututu da profile yin inji sun balagagge kuma tare da babban fasaha.An fitar da su zuwa ko'ina cikin duniya, tare da balagagge bayan sabis na siyarwa da kuma kafin sabis na siyarwa.Muna fatan za mu ba ku ko dai sababbin abokan ciniki ko abokan ciniki na yau da kullum aikin abin dogara kuma mai gamsarwa.

 

A cikin sake yin amfani da filastik da injin yin filastik, za mu ba ku mafi kyawun tsari mai dacewa tare da farashi mai kyau don taimaka muku warware matsalar sake yin amfani da filastik da sabbin samfuran haɓaka.

 

A ƙasa akwai wasu na'ura don bayanin ku:

1.PE high gudun high dace extrusion bayani

 

 • Mafi kyawun daji na karkace sosai yana inganta fitar da fitar da fitar
 • Daidaitaccen tsarin kula da zafin jiki yana tabbatar da aikin narkewar kayan aiki
 • Tsarin dunƙule na musamman yana samun mafi kyawun filastik da samfuran inganci
 • Akwatin gear ɗin da aka ƙera daidai tare da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan tsayayyen gudu
 • H Sharp firam don rage jijjiga na extruder
 • Advanced PLC tsarin aiki gane aiki tare da high quality kayayyakin.
 • Ɗauki zafin ruwa na atomatik da sarrafa matakin da matattarar masu zaman kansu na musamman akan duka injina da tankuna masu sanyaya
 • Bayar da tsayayyen rukunin kashewa tare da caterpillars 2-12
 • Samar da zato da guntu zaɓuɓɓukan yankan kyauta
 • Ƙananan amfani da makamashi da kyakkyawan aiki da sauƙi mai sauƙi

 

 

Samfura Kewayon bututu Extruder model Ƙarfin wutar lantarki (kW) Matsakaicin fitarwa (Kg/h)
Farashin -63 20-63 Farashin BRD60/38 90 450
Saukewa: BRD-110 20-110 Farashin BRD60/38 110 500
Saukewa: BRD-160 40-160 Farashin BRD60/38 110 680
Farashin BRD-250 50-250 BRD75/38 160 1000
Farashin BRD-450 160-450 Farashin BRD90/38 250 1100
Saukewa: BRD-630 280-630 Farashin BRD90/38 280 1300
Farashin BRD-800 315-800 BRD120/38 315 1300
Saukewa: BRD-1200 500-1200 BRD120/38 355 1400
Saukewa: BRD-1600 1000-1600 BRD90/38 & BRD90/38 250+250 2000
Farashin BRD-2000 1000-2000 BRD90/38 & BRD90/38 280+280 2200

 

2.Multi-Layer PP-R bututu samar line

An yi nasarar sarrafa wannan layin a cikin Jamus da Gabas ta Tsakiya, gamsuwa sosai kuma abokan ciniki sun amince da su.

 

Ana iya amfani da bututun PPR don dumama ƙasa, mazaunin gida da dumama masana'antu, jigilar masana'antu (ruwan sinadarai da gas), jigilar ruwan sha, aikace-aikace na musamman, jigilar ruwan zafi da sanyi.

Amfani:

 • Screw extruder yana ɗaukar L/D = 38, kai mai haɗawa biyu, tsarin da aka raba, yin filastik kayan narkewa da 100% kafin shigar da shugaban taɓawa.Bude tsagi mai karkace a ƙarshen abinci don haɓaka yawan amfanin ƙasa da kashi 30%
 • Shugaban mold yana ɗaukar ƙira mai karkace ba tare da sabon abu na hysteresis ba, wanda zai iya haɓaka ingancin kayan bututu.Kafaffen hannun riga shine ƙirar diski na musamman, garantin bututun extrusion mai sauri
 • Akwatin injin famfo biyu gabaɗaya iko ne mai zaman kansa kuma yana aiki da dacewa kamar layi ɗaya
 • Dual tractor yana da cikakken iko mai zaman kansa, kamar yadda ya dace don aiki azaman layi ɗaya, tare da na'urar iyakar waƙa ta sama, wanda zai iya tabbatar da zagaye na bututu.
 • Abun yankan sau biyu shine yankan mara guntu tare da cikakken iko mai zaman kansa kuma mai sauƙin aiki.

 

Babban siga:

Samfura   60/38 75/38 90/38 120/38
Aikace-aikace Albarkatun kasa Matsakaicin iya aiki
Ruwa da iskar gas PE 500 650 1100 1350
Antistatic shafi PR-RT 400 600 1000 1200
Daidaitaccen bututu PPR 350 520 800 1100
Magudanar ruwa da najasa PP 350 520 800 1000

 

3.PVC bututu inji

Aikace-aikace: matsa lamba ruwa bututu, najasa bututu tsarin, magudanar bututu tsarin, lantarki kayan da kuma sadarwa injiniya bututun

 

Babban sigogi na fasaha

 

diamita bututu

16-40 biyu bututu

16-63 bututu biyu

50-160

75-250

110-315

160-450

315-630

Conical twins crew extruder

SJZ51/105

SJZ65/132

SJZ65/132

SJZ65/132

SJZ80/1156

SJZ80/156

SJZ92/188

Babban mota (kW)

18.5 AC

37AC

37AC

37AC

55AC

55AC

110AC

Matsakaicin iya aiki

100-120

280-350

280-350

280-350

400-550

400-550

700-800


Lokacin aikawa: Fabrairu-14-2022